IT-HUS

Join the forum, it's quick and easy

IT-HUS
IT-HUS
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» Mọi người vào đây nhé
by lan Fri Oct 15, 2010 8:04 am

» NGU!!!!!!!
by tuan_anh8546 Sun Oct 10, 2010 10:46 am

» aaaaaaaaaaa
by hy Sat Aug 21, 2010 8:35 pm

» Tâm lớp minh
by £¥€†—ðµØñ§ Wed Mar 03, 2010 4:23 pm

» Nếu tôi là người em yêu
by conic_sg Tue Mar 02, 2010 9:41 pm

» Cho tớ hỏi:Admin đâu????
by Cadic Thu Jan 28, 2010 10:32 am

» Kế hoạch kinh doanh
by chutt_tt Tue Jan 26, 2010 12:41 pm

» driver packs 2010
by linhhahaduc Mon Nov 30, 2009 1:26 pm

» Kiểm tra tin full 20 cau !! Danh sách nghịch
by £¥€†—ðµØñ§ Mon Nov 30, 2009 12:04 am

» Bài kiểm tra 45p (Từ câu 6 -> 14) Danh sách thuận
by linhhahaduc Mon Nov 23, 2009 10:54 pm

Thành thật xin lỗi các bạn lớp mình!!!

BangNokia
linhhahaduc
Mr.Hoang
7 posters

Go down

Thành thật xin lỗi các bạn lớp mình!!! Empty Thành thật xin lỗi các bạn lớp mình!!!

Bài gửi by Mr.Hoang Wed Apr 08, 2009 12:09 am

Thằng Đức Anh B đừng có tưởng là mod thì muốn sửa bài nào cũng đc nhé.
Hơi lộng quyền rùi đó. Tao mà điên thì có nhiều thằng còn điên hơn.
Cẩn thận nick mày đấy. Chơi xỏ nhau vửa thôi!

Được sửa bởi Mr.Hoang ngày Fri Apr 10, 2009 11:19 am; sửa lần 1.
Mr.Hoang
Mr.Hoang
Moderator
Moderator

Thành thật xin lỗi các bạn lớp mình!!! Empty Re: Thành thật xin lỗi các bạn lớp mình!!!

Bài gửi by linhhahaduc Wed Apr 08, 2009 12:36 am

ặc ặc, thế à, ^^ , tui thấy hơi nóng tính nhưng có vẻ tốt đó
linhhahaduc
linhhahaduc
Trung Sĩ
Trung Sĩ

Thành thật xin lỗi các bạn lớp mình!!! Empty Re: Thành thật xin lỗi các bạn lớp mình!!!

Bài gửi by linhhahaduc Wed Apr 08, 2009 6:41 pm

^^ , Vì bạn emthichnhinanhkhoc đã hứa là ko bao giờ vào 4rum mình nữa, bạn ấy nhờ tớ gửi lời xin lỗi của bạn tới toàn thể các bạn trong diễn đàn ( trừ Lượng ) vì đã làm xáo trộn và gây ra những bất đồng trong 4rum
linhhahaduc
linhhahaduc
Trung Sĩ
Trung Sĩ

Bài gửi by BangNokia Wed Apr 08, 2009 6:54 pm

Band cho mấy ngày là Okie ngay...........
BangNokia
BangNokia
Admin
Admin

Bài gửi by Mr.Hoang Wed Apr 08, 2009 7:07 pm

Bạn đấy không vào nữa đâu mà ông band nick!
Mr.Hoang
Mr.Hoang
Moderator
Moderator

Bài gửi by chutt_tt Wed Apr 08, 2009 7:24 pm

linhhahaduc đã viết: ^^ , Vì bạn emthichnhinanhkhoc đã hứa là ko bao giờ vào 4rum mình nữa, bạn ấy nhờ tớ gửi lời xin lỗi của bạn tới toàn thể các bạn trong diễn đàn ( trừ Lượng ) vì đã làm xáo trộn và gây ra những bất đồng trong 4rum
Trừ Lượng à........Lượng sướng nhỉ.......=))
chutt_tt
chutt_tt
Hạ Sĩ
Hạ Sĩ

Bài gửi by conic_sg Wed Apr 08, 2009 8:01 pm

Bạn ấy xin lỗi rồi thì thôi mà....ko sao ..... thực ra nếu muốn thì bạn ấy cứ vào forum....càng đông càng vui chứ việc gì phải thế.....thế thì chả hoá ra lớp mình ko thân thiện àh...đúng hem....
conic_sg
conic_sg
Moderator
Moderator

Bài gửi by vit_bau Wed Apr 08, 2009 8:38 pm

tớ đã xoá topic "trảm" bạn emthiknhinanhkhoc..tớ lập ra topic để bạn í trở lại cãi nhau với tớ thui..vẫn kô ăn thua..
vit_bau
vit_bau
Moderator
Moderator

Bài gửi by Mr.Hoang Wed Apr 08, 2009 9:40 pm

Vậy có ai cần tớ nài nỉ bạn ấy vào để cãi nhau hok???
Mr.Hoang
Mr.Hoang
Moderator
Moderator

Bài gửi by loptruong Wed Apr 08, 2009 9:47 pm

Trời cho tớ xin hai chữ bình yên. Nếu bạn ấy xin lỗi rồi thì thôi đôi co nhiều làm gì. Bạn ấy xin lỗi chứng tỏ mấy lời bất lịch sự không phải bạn ấy cố ý nói ra mà.
loptruong
loptruong
Trung Sĩ
Trung Sĩ

Bài gửi by Mr.Hoang Wed Apr 08, 2009 10:25 pm

Hì Hì!
Tớ mong sao là thế. Nếu cãi nhau thì bạn ý xứng đáng là đối thủ của Bang chủ bang D&G_Vịt bầu của chúng ta đó!
Mr.Hoang
Mr.Hoang
Moderator
Moderator

Bài gửi by loptruong Thu Apr 09, 2009 10:03 am

Vậy là yên tâm từ nay nếu còn có ai muốn cãi nhau với lớp mình đã có Bang chủ D&G rồi nhưng nếu người ta gây sự trước mới vậy chứ. Nếu so trình độ cãi nhau thì không ai sánh bằng vit_bau đâu.
loptruong
loptruong
Trung Sĩ
Trung Sĩ

Bài gửi by Mr.Hoang Fri Apr 10, 2009 11:21 am

Thằng Đức Anh A kia, ai cho mày sửa bài của tao, tao làm gì mày hả?
Vừa đi mã lai về mày khùng ah? Hay hôm qua bị tao HS nên dùng cách này để trả thù?
Ha ha, nhục quá Đức Anh A ơi!
Mr.Hoang
Mr.Hoang
Moderator
Moderator

Bài gửi by loptruong Fri Apr 10, 2009 9:17 pm

Đang từ pic xin lỗi đàng hoàng tử tế sao lại cãi nhau loạn cả lên thế này. Mà sweetmiss sửa bài người khác toàn ngôn từ vớ vẩn vậy là không tốt.
loptruong
loptruong
Trung Sĩ
Trung Sĩ

Bài gửi by vit_bau Fri Apr 10, 2009 9:31 pm

anh em chơi xấu nhau là kô ổn roài..nhất là chơi đểu bang phó DẠI GÁI nữa chứ!!bang phó cho nó quả NGA thần chưởng xem nó chết vì nhục kô..
vit_bau
vit_bau
Moderator
Moderator

Bài gửi by loptruong Fri Apr 10, 2009 9:34 pm

Tớ tưởng Nga thần chưởng là độc quyền của bang chủ D&G chứ, nội công bang phó không đủ thâm hậu để cho bạn sweetmiss chết vì nhục đâu. Chắc bang chủ phải chỉ dạy thêm rồi.
loptruong
loptruong
Trung Sĩ
Trung Sĩ

Bài gửi by vit_bau Fri Apr 10, 2009 9:46 pm

ừh ha..cho tới nay trong bang D&G có mỗi đệ tử Yến là có khả năng dùng "bí kíp" thôi...có lẽ fải kêu gọi anh em toàn bang "mỗi đứa một head shot" thoai..
vit_bau
vit_bau
Moderator
Moderator

Bài gửi by loptruong Fri Apr 10, 2009 9:56 pm

Nhưng tớ không hiểu như thế nào gọi là dại trai, thế nào gọi là dại gái. Không hiểu chi hết.
loptruong
loptruong
Trung Sĩ
Trung Sĩ

Bài gửi by vit_bau Fri Apr 10, 2009 10:04 pm

rất đơn giản...
DẠI GIAI là nhìn zai đẹp thì mắt sáng lên..(ngoài ra còn một số tiêu chuẩn sẽ giới thiệu sau)
DẠI GÁI là những ai đã từng làm "mĩ nam" và tất nhiên nhìn thấy người đẹp là rớt nước miếng tùm lum àh...
vit_bau
vit_bau
Moderator
Moderator

Bài gửi by Mr.Hoang Fri Apr 10, 2009 10:10 pm

Ak ạk! Phó bang dại gái hok có những cái tính đó đâu nha!
Mọi người đừng có hiểu nhầm!
Mr.Hoang
Mr.Hoang
Moderator
Moderator

Bài gửi by conic_sg Fri Apr 10, 2009 10:12 pm

Tớ làm chứng phó bang dại gái có tính đó đấy......
conic_sg
conic_sg
Moderator
Moderator

Bài gửi by vit_bau Fri Apr 10, 2009 10:15 pm

thành thật xin lỗi vì làm lộ bí mật của ông MR Hoàng àh...mọi người hãy hiểu cho bạn í...đừng HIỂU NHẦM .. pig =))
vit_bau
vit_bau
Moderator
Moderator

Bài gửi by loptruong Fri Apr 10, 2009 10:16 pm

Chết, phó bang mà không có cái tính ấy thì phải xuống cấp rồi.
loptruong
loptruong
Trung Sĩ
Trung Sĩ

Bài gửi by vit_bau Fri Apr 10, 2009 10:23 pm

thật đáng tiếc cho tới nay, chưa thành viên nào đủ trình thay Liêm quản lí bang DẠI GÁI...
DẠI GÁI liêm là số 1...thật cay đắng nói ra điều này..hihi
vit_bau
vit_bau
Moderator
Moderator

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content