IT-HUS

Join the forum, it's quick and easy

IT-HUS
IT-HUS
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» Mọi người vào đây nhé
by lan Fri Oct 15, 2010 8:04 am

» NGU!!!!!!!
by tuan_anh8546 Sun Oct 10, 2010 10:46 am

» aaaaaaaaaaa
by hy Sat Aug 21, 2010 8:35 pm

» Tâm lớp minh
by £¥€†—ðµØñ§ Wed Mar 03, 2010 4:23 pm

» Nếu tôi là người em yêu
by conic_sg Tue Mar 02, 2010 9:41 pm

» Cho tớ hỏi:Admin đâu????
by Cadic Thu Jan 28, 2010 10:32 am

» Kế hoạch kinh doanh
by chutt_tt Tue Jan 26, 2010 12:41 pm

» driver packs 2010
by linhhahaduc Mon Nov 30, 2009 1:26 pm

» Kiểm tra tin full 20 cau !! Danh sách nghịch
by £¥€†—ðµØñ§ Mon Nov 30, 2009 12:04 am

» Bài kiểm tra 45p (Từ câu 6 -> 14) Danh sách thuận
by linhhahaduc Mon Nov 23, 2009 10:54 pm

nếu anh là con gái .. hehe.... và em là con trai !

5 posters

Go down

nếu anh là con gái .. hehe.... và em là con trai ! Empty nếu anh là con gái .. hehe.... và em là con trai !

Bài gửi by 666satan Tue Mar 31, 2009 11:58 am

Nếu..............................

Nếu em là con trai, và anh là con gái, em sẽ khen anh xinh đẹp mỗi ngày, để anh luôn vui vẻ và ấm áp khi em ở bên cạnh, dù thực sự có phải thế hay không anh à !!!

Nếu em là con trai và anh là con gái , em sẽ luôn nắm tay anh ở chỗ đông người, không phải vì sợ anh lạc mất, mà để mọi người nhìn vào trầm trồ rằng "hai đứa nó đang yêu nhau đấy".

Em sẽ ngồi im nhìn anh khóc và làm nhiệm vụ tiếp tế khăn giấy cho anh mỗi khi chúng mình xem phim buồn, dù em thấy cái cảnh ấy chả có gì đáng rỏ nước mắt cả.

Em sẽ dắt anh đi ăn kem, ăn chè, ăn tất tật những thứ mà con gái đứa nào cũng thích và con trai đứa nào cũng ghét. Em sẽ ngồi ăn chung chứ không ngồi nhìn dù cái món ấy chả có gì ngon lành, vì em biết anh không thích phải ăn một mình.

Em sẽ cố gắng dùng hết nơ-ron phân biệt của con trai để nhận ra hôm nay anh mặc một cái áo mới hay cắt tóc ngắn lên 2 cm, dù đa số trường hợp, sự cố gắng này là vô ích.

Nếu chỉ 1 ngày, 1 ngày và 1 ngày thôi, em được ở bên cạnh anh thì em sẽ không ngại ngần gì mà nói với anh 1 câu rằng : "Em rất yêu anh, em yêu anh nhiều lắm"

Nếu em được là anh, anh có biết không, em chỉ ở bên cạnh anh, vui vẻ, cùng nhau chia sẽ biết bao nỗi niềm.
Em sẽ khen tóc anh dài ra thấy rõ khi anh hỏi, dù thật ra nó chẳng khác cái gì cả. Vì em biết anh mong tóc dài lắm lắm.
Em sẽ hồ hởi thức dậy vào lúc 4 giờ sáng để kêu anh dậy làm việc dù lúc đó em có dậy cũng chẳng biết làm gì.

Em sẽ lắng nghe anh huyên thuyên đủ thứ chuyện trên đời, về đủ thứ người mà em chưa một lần nghe tên chứ đừng nói biết mặt, bằng tất cả khả năng tập trung của một người con trai.

Em sẽ luôn thật lòng. Nếu một buổi sáng thức dậy, không thấy có anh trong tim nữa, em sẽ gọi điện cho anh và nói: "Này anh, mình xa nhau thôi!".
Em sẽ không bao giờ hứa hẹn những điều xa xôi về năm, mười năm nữa. Em chỉ hứa những điều em làm được vì em biết con gái không thích hứa lèo.
nếu thực sự có một ngày trái đất ngừng quay, em đi mãi, đi mãi mà không tìm được anh, em sẽ không bao giờ quyên anh đâu anh ạ, em không trách anh đâu bới chắc chắn nỗi đó là do em. Rồi sẽ có một ngày trái đất lại quay và em sẽ không bao giờ để mất anh dù chỉ một lần, một giờ và một phút.
Em không bao giờ thề thốt sẽ làm tất cả vì anh. Nhưng em sẽ làm như thế.Mãi mãi là như vậy.
__________________________________________________ __________
------nếu chỉ một ngày em được là anh thì em sẽ làm như thế anh à !!!-----

Trong phòng ko rượu cũng ko hoa

Chỉ có coca với thịt gà

Ngồi ngắm trăng sao cùng gái đẹp

Ta ngồi ôm gái , gái ôm ta
666satan
666satan
Học Viên
Học Viên

nếu anh là con gái .. hehe.... và em là con trai ! Empty Re: nếu anh là con gái .. hehe.... và em là con trai !

Bài gửi by conic_sg Tue Mar 31, 2009 7:49 pm

Điêu ko thể mê dc.......
conic_sg
conic_sg
Moderator
Moderator

nếu anh là con gái .. hehe.... và em là con trai ! Empty Re: nếu anh là con gái .. hehe.... và em là con trai !

Bài gửi by Luong1993pro Tue Mar 31, 2009 8:59 pm

thế thì loạn hết mất thôi
Luong1993pro
Luong1993pro
Moderator
Moderator

Bài gửi by conic_sg Tue Mar 31, 2009 9:01 pm

ĐÚng tớ đồng ý với bí thư....Loạn là chắc rồi.>Ai đời con gái là con gái chứ sao biến thành con trai.......
conic_sg
conic_sg
Moderator
Moderator

Bài gửi by MUvodich Thu Apr 02, 2009 11:37 am

sax sax nhục nhã thằng đàn ông
MUvodich
MUvodich
Moderator
Moderator

Bài gửi by loptruong Thu Apr 02, 2009 7:34 pm

Con đang tưởng tượng cảnh "bà nội Thắng" biến thành con gái. Vui phải biết
loptruong
loptruong
Trung Sĩ
Trung Sĩ

Bài gửi by conic_sg Thu Apr 02, 2009 7:44 pm

Bà nội vốn là con gái....việc gì phải tưởng tượng
conic_sg
conic_sg
Moderator
Moderator

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics